+ ตอบกลับกระทู้

มึงจะเอาตูดกูใช่มั้ยล่ะ?(จบ)

คือว่าวันนี้ เป็นวันที่อันตรายต่อผมและก้นของผมในครั้งหนึ่งของชีวิต

ซึ่งผมเป็นหนุ่มหน้าตาจิ้มลิ่มน่ารัก เหมาะสำหรับขวัญใจชาวเกย์เป็นอย่างมาก

ซึ่งมีประสบณ์ปะทะกับชาวสีม่วงมามากมายนัก แต่ครั้งนี้เป็นครั้งที่อันตรายที่สุด

ขณะเวลา ประมาณ13.00 น.

ผมอยู่ที่ห้องสมุดประชาชนแห่งหนึ่ง

ผมยืนอ่านหนัีงสืออยู่ ผมเริ่มรู้สึกตัวอีกที เมื่อมีชายคนหนึ่งยืนจ้องหน้าผม

ชายคนหนึ่ง:เออ ผมนี้ไว้นานหรือเปล่ากว่าจะยาวอ่ะ

ผม:เออ ผมตัดไปได้1อาทิตย์แล้วครับ

ชายคนหนึ่ง:อ๋อ หรอ แล้วปกติมันยาวเท่าไหรหรอ

ผม:ก็ประมาณ (แล้วก็ใช้มือชี้ความยาวของเส้นผม)
    ภายในใจผมคิดว่า เห้ย ใครว่ะ แม่มโรคจิตว่ะ

ชายคนหนึ่ง:อ๋อ หรอ!!

แล้วชายคนนั้นก็คุยกับผมได้สักพัก ผมพยายามจะหนีออกมา แต่ก็หนีไม่ได้

เขายังไล่ตามมาไม่สิ้นสุด

ลักษณะในการพูดคุยของเขาเมื่อกับเกย์เป็นอย่างมาก ในขณะผมจะจวนตัวเสียแล้ว

หนทางออกก็ปรากฏออกมา ใช่แล้่ว!!! เพื่อนๆของผม หนทางออกๆๆสิ่งนี้ดังอยู่ในใจ

ผมส่งสายตาขอความช่วยเหลือจากเพื่อน แต่กลับไรการตอบรับแต่อย่างใด

แล้วเพื่อนผมก็เดินจากไป ก็ที่ผมจะเสร็จมัน!!!

เพื่อน:เห้ย บูม พี่ที่ทำงานโทรมานัดประชุมว่ะ

ผม:อืมๆ

แล้วก็เดินจากไปโดนที่ผมไม่หันมองผู้ชายคนนั้นเลย

เดินไปสักพัก

เพื่อน:เห้ย มึงไม่ต้องพูดไรเลยน่ะ

ผม:เออๆ (ทำหน้างงๆ)

แล้วผมก็รีบเดินออกจากห้องสมุดโดยไว

แล้วก็ได้รู็ความจริงว่า...

ผู้ชายคนนั้นเป็น สโตกเกอร์ เขาจะตามเหยื่อถึงบ้าน ถึงป้ายรถเมล์ แกล้งทำเป็นติวหนังสือให้

เพื่อที่ตรงการจะยึดเอกราชของเด็กชายคนนั้นๆ

วันนี้ผมก็เป็นเหยื่อรายที่3ของเขา โชคดีที่ไม่โดนอะไร

แสดงว่าวันนั้นยังหาเหยื่อไม่ได้สักราย

ถ้ามันนานๆไปล่ะ ยิ่งเขาหาไม่ได้!!! ไม่ได้!!! คงจะได้ิลิ้มรสการเป็นชายเหนือชายแน่นอน!!!

ต้องขอบคุณพี่ยามที่อยู่ที่ห้องสมุดที่เตือนเพื่อนของผม ให้มาช่วยผมได้ทัน

ถึงผมจะหนีออกมาจากโรงเรียนแล้ว มานั่้งกินข้าวอยู่กับเพื่อน ผมยังรู้สึกได้ว่ามีใครบางคนตามผมอยู่

แม้ว่าจะอยู่บนรถ เดินกลับบ้าน ตอนนี้ ตื่นเช้ามา ก็รู้สึกได้ว่ามีคนรออยู่ที่หน้าประตู

ผมมีคำพูดหนึ่งที่อยากจะพูดกับเขามาก มึงอยากจะเอาตูดกูใช่มั้ยล่ะ อิเหี้ย!!!!

เรื่องนี้เกิดขึ้นจริงกับผม เมือวันนี้ที่ 8/5/2553 ผมไม่ได้แต่งขึ้นแต่อย่างใด

จึงอยากจะเตือนทุกคนเอาไว้ ถ้าเจอแบบผมล่ะก็ รีบออกมาโดยไว ไม่งั้นมึงเสียเอกราชแน่นอน
    พวกมึงไม่ค่อยอยากดังกันเลยสิน่ะๆๆๆๆๆๆๆ

Modหน้ากาก
    Bangkok, Thailand
    โพส
    3,357

Re: มึงจะเอาตูดกูใช่มั้ยล่ะ?

ว่าเอ็งโพสไว้ไม่ครบ
    ใช่แล้ว ผมคือ TrinTong !

ว่าคนอ่านเค้าอารมณ์ค้าง
    ตอนนี้กำลังคิดsigใหม่อยู่...

Senior Member
    ตู้เย็นที่เต็มไปด้วยโคคา-โคล่า
    โพส
    2,910

ว่าเอ็งโดนเกย์ตุ๋ยไปแล้ว

Edit:เพื่อนเอ็งแต่ละตัวพึ่งไม่ได้เลยใช่ป่ะล่ะ ชะละล่า!!

Face(อ้าย)Book
    http://www.facebook.com/profile.php?id=100000114057904

Blog(อ้ายบุ๊ค)
    http://budzoper.exteen.com/

Ami Tokito น่ารักแสรดด!! >w<b+

คำในที่เว้นไว้น่าจะเป็นหัวกระมู้นะครับ

อยาก บอก

เมื่อวานนี้กรุก้อพึ่งรอดมาหวุดหวิด

หยี้ยยยย
    FB=Search Tarakon Srithana / Twitter=www.twitter.com/TaTaR_FOR_U

เน็ตหอได้ 24 เมก โอ้ น้ำตากรุจะไหล

ว่ากุก็ตื่นขึ้นมาบนเตียงซะก่อน

เก็บตังไว้สอยสิ้นปี

CALISTO!!!
    โพส
    446

ทำไมตูอ่านไม่รู้เรื่องว้า
    แซทเทิร์น:เอโปร นี่เธอเปลี่ยนชุดอีกแล้วเหรอเนี่ย
    เอโปร:มันก็ต้องมีบ้างแหละค่ะท่านแซทเทิร์น เนี่ย หนูได้กี่เพ้ามาชุดนึง ใส่เหอะนะคะ แฮ่~
    แซทเทิร์น:ม ไม่นะเอโปร ไม่เอานะ ม่ายยยยยยย~~~

นี่เป็นเสียงสุดท้ายของแซทเทิร์นที่ได้รับมา...

ว่าเอ็งเพิ่งตื่น

ตกลง จขกท. โดน "อูฐเตา" แล้วเหรอ
    หนุ่มสาวเอย พวกเธอว์จงเสพย์ Patapon 3
    images by free.in.th

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ มหาเมพบูม ณ จังงัง

แล้วก็ได้รู็ความจริงว่า...
    เล่าให้จบก่อนดิ

ว่ามึงทำคนอ่านอารมณ์ค้าง หรือไม่มึงก็จะเล่นหัวกระทู้ - -"
    https://twitter.com/iPengMkII - ตามกูซะดีๆ!!

ว่า ว่าอะไรวะ

อย่าบอกนะว่า ตามหัวมู้

นักศึกษาทุกคน จงเติมคำในช่องว่างให้สมบูรณ์

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ มหาเมพบูม ณ จังงัง

แล้วก็ได้รู้ความจริงว่า...
    หนุ่มสาวเอย พวกเธอว์จงเสพย์ Patapon 3
    images by free.in.th

ว่าไรฟร้า!!!

ตามหัวเรื่องใช่ไหม
    วานแจ้งบอก

ถ้ารีบเฉลยคนตอบมู้จะเยอะแบบนี้เหรอ....ออ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ออกญาราไนท์กล้า (นั้ยหนุ่ง)
    ถ้ารีบเฉลยคนตอบมู้จะเยอะแบบนี้เหรอ....ออ
    เออ..ก็ถูก

บูมจ๋า ทำไมทำแบบนี้ !!!

เดี๋ยวโทรไปถามก็ได้นะตัว

นั่นดิ...

ว่าแต่น้องบูมจ๊ะ ตกลงปลงใจมาอยู่ฮาเร็มเจ๊ได้นะ

รับรองปลอดภัยหายห่วง

มาปูเสื่อรอ

kimminwoo
    Guest

[me=จอมพล รศ.ดร.Kim(คิมมินวู)]หล่อแบบนี้ ไม่น่าพลาดนะ อิอิ [/me]

อารมณ์ค้าง...

กูรอได้นะ

อ้าว ...... ตกลงว่า ..... ไรว้าาาา

ตกลงว่าไรวะ
    พวกเธอว์จงฝึกงานกันที่โรงกลึง
    http://drama-addict.com/webboard/index.php?topic=3306.0

อย่างกับบอร์ดวรรณกรรม มีต่อเรื่องกันด้วย

ิอารมณ์ค้างเลยเว้ยเฮ้ย

พรุ่งนี้ถ้าจขกท.ยังไม่มาโพสบอกกูให้เกย์ตรุ๋ยมัน

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ conversation
    พรุ่งนี้ถ้าจขกท.ยังไม่มาโพสบอกกูให้เกย์ตรุ๋ยมัน
    ก่อนหน้านั้น...ระวังจะโดนตุ๋ยก่อนนะครับ

Re: มึงจะเอาตูดกูใช่มั้ยล่ะ?(จบแล้ว)

เออ ขอโทษที่ทำอารมณ์ค้างกันน่ะครับ

ผมมาเล่าให้จบล่ะครับ พอดีมีปัญหาเล็กน้อยเลย โพสให้จบไม่ได้
    พวกมึงไม่ค่อยอยากดังกันเลยสิน่ะๆๆๆๆๆๆๆ

Re: มึงจะเอาตูดกูใช่มั้ยล่ะ?(จบ)

เออ ขอโทษที่ทำอารมณ์ค้างกันน่ะครับ

ผมมาเล่าให้จบล่ะครับ พอดีมีปัญหาเล็กน้อยเลย โพสให้จบไม่ได้
    ไหนแว๊ โพสสสสสสสสสสสสสสสสสสเด้
    v
    v
    v
    เห็นแล๊น^^

รอดมาได้ก็ดีแล้วลูกบูม บูม

มาเเข้าฮาเร็มเจ๊เดสสิ

ปลอดภัย

Re: มึงจะเอาตูดกูใช่มั้ยล่ะ?(จบ)

เออ โพสแล้วครับ - -

ใครก็ได้โยกไปนอกเรื่องที่แจ้

เหมาะเป็นกระทู้เตือนภัยมากกว่า

ฮาว่ะบูม แล้วย้ายมา วรรณกรรมทำไมวะ

มันไม่ใช่วรรณกรรมนี่

จริงป่าววะ

ถ้าจริงนี่แม่ม เอาโอโล่ไปแดรกซะ ......

กุก็เป็นเกย์

แต่เกลียดพวกที่ทำตัวคุกคามคนอื่นแบบนี้ว่ะ เสียสถาบันหมด

ไวน์ค่ะ ^ ^
    Somewhere Over The Rainbow~
    โพส
    6,142

มันไม่ใช่วรรณกรรมนิ...

지금은 소녀시대 앞으로도 소녀시대 영원히 소녀시대
    Right Now It's Girls' Generation, Future It's Girls' Generation, Girls' Generation FOREVER! <3

Modหน้ากาก
    Bangkok, Thailand
    โพส
    3,357

ตอนแรกนึกว่าเรื่องแต่ง รอคนดูคนอ่านเยอะๆน่ะ เลยแจ้งให้นำมาไว้วรรณกรรม

กันไว้ก่อน แต่ถ้าเรื่องจริง อยากบอกกันให้ระวัง ก็ขออัญเชิญModนำกลับห้องนอกเรื่องได้เลยจ้า
    ใช่แล้ว ผมคือ TrinTong !

Senior Member
    อู่บรรลัยยานยนต์
    โพส
    9,277

ฮ่าๆ ใช้วิธีแบบป๋าดิ ทำสาวแตกไปเลย
    หลังจากนั้นพวกแม่มไม่กล้าเข้ามาบุกชิงเอกราชกรู (ยกเว้นว่ากรูเจอพวกคิง )

ที่ตูซื้อมอไซค์มาใช้ก็เพื่อสิ่งนี้ล่ะวะ!!!

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ขุนอาชาไวยกรณ์ ยานยนต์เบนซินบริโภค(พ่อน้องพีม)
    ฮ่าๆ ใช้วิธีแบบป๋าดิ ทำสาวแตกไปเลย
    หลังจากนั้นพวกแม่มไม่กล้าเข้ามาบุกชิงเอกราชกรู (ยกเว้นว่ากรูเจอพวกคิง )
    นั้นดิป๋า

แต่รู้สึกพวกนั้นไอ้นั้นมันเป็นที่โด่งดังในร.ร.มาก

ไม่กล้าเข้าห้องสมุดประชาชนแล้วว่ะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ขุนอาชาไวยกรณ์ ยานยนต์เบนซินบริโภค(พ่อน้องพีม)
    ป๋าสาวแตกแล้วเนียนโฮก
    พวกเธอว์จงฝึกงานกันที่โรงกลึง
    http://drama-addict.com/webboard/index.php?topic=3306.0

เหอๆๆ ชอบ จ๊ แต่ลง เอย แบบ ไม่ใช่อย่างที่คิดอ๊
    ห้าๆๆๆ

ก็ขอบคุณคัฟฟฟ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ~Theskaman~
    เหอๆๆ ชอบ จ๊ แต่ลง เอย แบบ ไม่ใช่อย่างที่คิดอ๊
    ห้าๆๆๆ

อย่าให้ตูโดนเอาตูดหรอกเหรอะ - -+ โอ้แม่เจ้า

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ~Theskaman~
    ห้าๆๆๆ

อย่าให้ตูโดนเอาตูดหรอกเหรอะ - -+ โอ้แม่เจ้า

ป๊าววววสักหน่อย แต่มู้มันทำให้คิดอ๊

แบบว่า ผมแนว วายครับบบ พี่น้อง

จบสักทีนึกว่าเสียซะล้ะ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ My_Loliness!
    จบสักทีนึกว่าเสียซะล้ะ
    ^
    ^
    ^
    นั่นล๊คัฟ ที่ผมคิด ห้าๆๆๆ

ผมไม่นิยมวายอ่ะน่ะครับ

ไม่ชอบอะไรที่เป็นเท่งๆด้วย

55555 ขอฮ่า นิสสส เกือบไปล้ะ
    เฝ้าตามหาเธอทุกหนแห่ง หวังเพียงได้พบเธอซักครั้งคราว

บอกหน่อยว่ามัน หอสมุดที่ไหน เราจะได้ระวังถูก

เชื่อมั๊ยว่าเกย์เขาเกลียด"คนหยาบตาย"

แค่ตะโกนว่า "ไอ้ส."ดังเท่าที่จะดังได้ เขาจะหนีหายไปบันดล
    Photobucket

ยาราไนก๊า?

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ เปิด