+ ตอบกลับกระทู้

URLของยูทูปมันอยู่ตรงไหน

ว่าจะโลหดคลิปจากยูทูปมาครับ แต่หา URLไม่เจอ อยากทราบว่ามันอยู่ตรงไหนครับ

หรือถ้าแสดงภาพชี้ตำแหน่งมาได้ยิ่งดี

Re: URLของยูทูปมันอยู่ตรงไหน

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ จำลอง
    ว่าจะโลหดคลิปจากยูทูปมาครับ แต่หา URLไม่เจอ อยากทราบว่ามันอยู่ตรงไหนครับ

หรือถ้าแสดงภาพชี้ตำแหน่งมาได้ยิ่งดี
    ที่เดียวกับAddress อะครับ
    มันจึงเป็นความเข้ม ที่ไม่ถึงกับกลัว
    แต่เป็นความทุกข์ ที่ชางต้องถึงกับหนี
    เป็นความเข้ม ที่ทั้งเงิบและฮาอยู่ด้วยกัน
    #หน่วงเข้ม

Addressอยู่ตรงไหนครับ

เจอแล้วขอบคุณมากครับ

กฎการโพสข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสได้
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • HTML สถานะ ปิด